- 20/06/2024 10:42:37 PM
- Đã xem: 1179
- Phản hồi: 0
Với mục tiêu rèn luyện kỹ năng nghiên cứu khoa học (NCKH) cho sinh viên, tạo điều kiện để các em tiếp cận với các phương pháp NCKH hiện đại, đồng thời tìm kiếm và chăm bồi những nhân tố có năng lực và đam mê NCKH để phát triển đội ngũ NCKH của trường, liên tiếp trong 2 ngày 19&20/6 vừa qua, Tổ Nghiên cứu khoa học phối hợp cùng Đoàn Thanh niên – Hội Sinh viên Phân hiệu đã tổ chức thành công các buổi tập huấn nghiên cứu khoa học cho sinh viên, trong đó có đông đảo sinh viên trong CLB Sinh viên 5 tốt.